YÊN TĨNH ĐẠI HỘI THÀNH LẬP CHI HỘI CỰU CÔNG AN NHÂN DÂN XÃ NHIỆM KỲ 2024-2026
10/06/2024
Lượt xem: 608
Đại hội thành lập Chi hội Cựu Công an nhân dân xã Yên Tĩnh nhiệm kỳ 2024-2026
Thực hiện Kế hoạch số 01/KH-BVĐ ngày 05/6/2024 của Ban vận động thành lập Chi hội Cựu CAND xã Yên Tĩnh và ý kiến trao đổi của Hội Cựu CAND huyện Tương Dương.
Chiều ngày 10/6/2024 xã Yên Tĩnh tổ chức đại hội Thành lập Chi hội Cựu Công an nhân dân xã Yên Tĩnh nhiệm kỳ 2024-2026. Tham dự có đc Lương Thanh Hiền, Phó Bí thư Đảng ủy và các đồng chí UV BTV, đại diện các ban ngành đoàn thể cùng tham dự đại hội.
Qua rà soát đánh giá và lựa chọn các đồng chí công an xã đã nghỉ hưu trên địa bàn xã có 08 Đc, tại Đại hội đã thông qua Quyết định thành lập; Quy chế hoạt động và chỉ định đồng chí Vi Văn Quang, nguyên trưởng Công an xã Yên Tĩnh làm Chi hội trưởng hội cựu Công an nhân dân xã Yên Tĩnh và đồng chí Lữ Văn Phăn, nguyên Công an viên bản Hạt làm Phó hội cựu Công an nhân dân xã Yên Tĩnh.
Dưới đây là một số hình ảnh diễn ra tại đại hội
KHA BAY